



SHIRIKA LA MAMLAKA YA MAENDELEO YA KANDA YA PWANI MKATABA WA HUDUMA KWA WANANCHI

Shirika La Mamlaka ya Maendeleo ya Kanda ya Pwani, likishirikiana na washika dau, limejitolea kutoa huduma bora kwa wateja wake kwa njia ya uwajibikaji na uwazi, uwadilifu na uaminifu, utaalumu, heshima na hadhi, ustadi na ufanisi.

Ruwaza / Maono

Kuwa shirika linaloongoza kwa kuinua na kuendeleza matumizi ya rasilimali za Kanda ya Pwani kwa uzalishaji vyakula zaidi, kutoa ajira na utajiri kwenye eneo linalosimamiwa na shirika.

Azima

Kuziendeleza na kuzitumia rasilimali za Kanda ya Pwani linalosimamiwa na shirika kwa manufaa ya umma.

HUDUMA ZINAZOTOLEWA	MAHITAJI	ADA	MDA WA KUSUBIRI
Meza ya kuhudumia wateja	Maelezo ya kibinafsi	Bila malipo	Papo hapo
Malipo ya huduma na bidhaa kutoka kwa wateja	Kuwepo na mkataba wa kazi, LPO na LSO kutoka kwa wateja, Ombi la malipo.	Bila malipo	Ndani ya siku 30 za kazi
Huduma za kiutaalamu	Maombi ya mteja, Bei ya Shirika, LSO ya mteja, malipo (pesa taslim au hundi) kutoka kwa mteja.	Inatofautiana	Kudhibitishwa kulingana na huduma
Huduma ya utafiti na maendeleo	Maombi ya mteja, Bei ya Shirika, LSO ya mteja, malipo (pesa taslim au hundi) kutoka kwa mteja.	Inatofautiana	Kudhibitishwa kulingana na huduma
Huduma za Kituo cha Rasimali	Ada ya mwaka ya kujiandikisha	Shilingi 200/-	Chini ya dakika kumi
Uuzaji wa miche ya miti ya misitu na miche ya miti ya matunda	Maombi ya mteja, malipo ya miche iliyoitishwa	Miche ya miembe na michungwa iliyoboreshwa shilingi 100/- kwa mche Miche ya miti ya misitu shilingi 10/- kwa mche.	Ndani ya dakika 10 hadi 30 kutoka kwa maeneo ya ukuzaji wa miche.
Uuzaji wa mawe ya ujenzi ('Coral') yaliyokatwa kwa mashine	Jina la kampuni, gredi ya mawe, idadi ya mawe, nambari ya gari, malipo (pesa taslim au hundi) kutoka kwa mteja.	Kulingana na gredi na hali ya soko.	Ndani ya saa moja ya kupakia kwa gari (kulingana na ukubwa wa gari na kupatikana kwa mawe).
Uuzaji wa kokoto	Jina la kampuni, Kipimo cha kokoto na kiwango, nambari ya gari, malipo (pesa taslim au hundi) kutoka kwa mteja.	Kulingana na idadi ya tani.	Ndani ya saa moja ya kupakia kwa gari (kulingana na ukubwa wa gari na kupatikana kwa kokoto)
Uuzaji wa bidhaa za matunda	Maombi ya mteja, malipo ya bidhaa iliyoagizwa	Kulingana na kiwango cha bidhaa kilichoagizwa	Kulingana na msimu
Uuzaji wa asali	Maombi ya mteja, malipo ya asali iliyoagizwa	Kulingana na gredi na kiwango cha asali iliyoagizwa	Kulingana na msimu
Utekelezaji wa miradi:			
i) Mapendekezo ya mradi	Habari/taarifa	Itadhibitishwa	Ndani ya miezi 3 hadi 6
ii) Uhamasishaji wa jamii	Jamii inayokubali	Itadhibitishwa	Muda wote
iii) Muda wa utekelezaji	Kuhusika kwa washikadau	Itadhibitishwa	Kuamuliwa
iv) Kuhusika katika kufuutiliza na kuchunguza	Kuhusika kwa washikadau	Itadhibitishwa	Muda wote

Twajitahidi kutoa huduma ya hali ya juu kwa wateja wetu wakati wote

Maswala na mapendekezo yote yaelekezwe kwa Afisi ya:

Mkurugenzi Mkuu

SLP 1322 – 80100, Mombasa Kenya.

Barua pepe : cda@cda.go.ke

Tovuti : www.cda.go.ke

Simu: 0208009196 Kipepesi: 254 020 2616647

